โปรแกรมกีฬา 12/03/11

โปรแกรมกีฬา 12/03/11

โปรแกรมกีฬาวันเสาร์ที่ 12 มีนาคม 2554


ฟุตบอลต่างประเทศ
เอฟเอ คัพ รอบก่อนรองชนะเลิศ
19.45 น. เบอร์มิงแฮม - โบลตัน
00.15 น. แมนฯ ยูไนเต็ด - อาร์เซน่อล (ถ่ายทอดสด : ช่อง7)

เดอะแชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
22.00 น. เบิร์นลี่ย์ - มิลล์วอลล์
22.00 น. โคเวนทรี - ฮัลล์ ซิตี้
22.00 น. ดาร์บี้ - สวอนซี
22.00 น. ลีดส์ ยูไนเต็ด - อิปสวิช
22.00 น. น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ - ดอนคาสเตอร์
22.00 น. พอร์ทสมัธ - มิดเดิ้ลสโบรช์
22.00 น. ควีนส์ปาร์ค - คริสตัล พาเลซ
22.00 น. สคันธอร์ป - เลสเตอร์
22.00 น. วัตฟอร์ด - เชฟฯ ยูไนเต็ด

บุนเดสลีกา เยอรมัน
21.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - ฮัมบูร์ก    
21.30 น. ไกเซอร์สเลาเทิร์น - ไฟร์บวร์ก   
21.30 น. ชาลเก้ - แฟร้งค์เฟิร์ต    
21.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - ดอร์ทมุนด์   
21.30 น. โวล์ฟสบวร์ก - เนิร์นแบร์ก
00.30 น. เบรเมน - กลัดบัค

กัลโช่เซเรีย อา อิตาลี
02.45 น. เชเซน่า - ยูเวนตุส

ลาลีกา สเปน
00.00 น. อัลเมเรีย - แอต.มาดริด
02.00 น. เรอัล มาดริด - เอร์กูเลส
04.00 น. เรอัล ซาราโกซ่า - บาเลนเซีย
 
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01.00 น. โซโชซ์ - โอลิมปิก ลียง
01.00 น. แซงต์-เอเตียน - แบรสต์
01.00 น. นีซ - โอแซร์ 
01.00 น. น็องซี่ - ก็อง
01.00 น. ล็องส์ - ตูลูส 
01.00 น. อาร์กล์ - ลอริยองต์

 กอล์ฟ
- เวิลด์ กอล์ฟ แชมเปี้ยนชิพ - คาดิแลค แชมเปี้ยนชิพ ที่ฟลอริด้า ประเทศสหรัฐอเมริกา
- พีจีเอ ทัวร์ เปอร์โตริโก โอเพ่น ที่ประเทศเปอร์โตริโก

เทนนิส
เทนนิสเอทีพี ทัวร์และดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ บีเอ็นพี พาริบาส โอเพ่น ที่อินเดียน เวลส์ ประเทศสหรัฐอเมริกา

กีฬาอื่นๆ
บาสเกตบอลเอ็นบีเอฤดูกาล 2010/2011 ที่ประเทศสหรัฐอเมริกา ตามเวลาประเทศไทย
07.00 น. ปอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส - ชาร์ล็อตต์ บ็อบแค็ตส์
07.00 น. ลอสแอนเจลิส คลิปเปอร์ส - นิวเจอร์ซี่ย์ เน็ตส์
07.00 น. บอสตัน เซลติกส์ - ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส
07.00 น. อินเดียน่า เพเซอร์ส - โตรอนโต้ แร็ปเตอร์ส
08.00 น. แอตแลนต้า ฮอว์คส์ - ชิคาโก้ บูลล์ส
08.00 น. ยูท่าห์ แจ๊ซซ์ - มินเนโซต้า ทิมเบอร์วูล์ฟส์
08.00 น. ดีทรอยท์ พิสตันส์ - โอคลาโฮม่า ซิตี้ ธันเดอร์
08.30 น. ซาคราเมนโต้ คิงส์ - ซาน อันโตนิโอ สเปอร์ส
10.30 น. ออร์ลันโด้ เมจิก - โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส

 ฟุตบอลในประเทศ
ฟุตบอลลีกดิวิชั่น 1 ปี 2011 เลกแรก
17.00 น. สุพรรณบุรี เอฟซี - เจ.ดับบลิว รังสิต เอฟซี  
18.00 น. ราชประชา ไทยเเลนด์ เอฟซี - ไทยฮอนด้า  
18.00 น. บุรีรัมย์ เอฟซี - สงขลา เอฟซี  
18.00 น. ชัยนาท เอฟซี - อาร์แบค เอฟซี  

ฟุตบอลลีกภูมิภาคดิวิชั่น 2
กรุงเทพปริมณฑล
16.00 น. สมุทรปราการ ยูไนเต็ด - จามจุรี ยูไนเต็ด    
16.00 น. ม.เกษตรศาสตร์ - กองเรือยุทธการ     
16.00 น. ม.เกษมบัณฑิต - ราชวิถี    
16.00 น. ปากน้ำโพ NSRU FC - กรุงเทพคริสเตียน     

ภาคเหนือ
17.00 น. เพชรบูรณ์ เอฟซี - สิงห์บุรี เอฟซี    
17.00 น. สุโขทัย เอฟซี - ตาก เอฟซี    
18.00 น. พิจิตร เอฟซี - ลำปาง เอฟซี    
18.00 น. แพร่ ยูไนเต็ด - เชียงราย เอฟซี    

ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
16.00 น. หนองคาย เอฟที - ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด     
16.00 น. นครพนม เอฟซี - มหาสารคาม ซิตี้    
17.00 น. เลย ซิตี้ - อุบล ไทเกอร์ เอฟซี    
17.30 น. ชัยภูมิ ยูไนเต็ด - หนองบัวลําภู เอฟซี     

ภาคกลางและภาคตะวันออก
16.00 น. สมุทรปราการ เอฟซี - ลพบุรี เอฟซี     
17.00 น. สมุทรสาคร เอฟซี - ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด     
17.00 น. ระยอง เอฟซี - ประจวบ เอฟซี    
17.30 น. อยุธยา เอฟซี - ราชบุรี เอฟซี     

ภาคใต้
17.00 น. พัทลุง เอฟซี - กระบี่ เอฟซี     
17.00 น. สุราษฎร์ เอฟซี - พังงา เอฟซี     
17.00 น. นครศรีธรรมราช เอฟซี - ยะลา เอฟซี     

มวยไทย
12.15 น. ศึกจ้าวมวยไทย เวทีอ้อมน้อย
17.00 น. ศึกพุ่มพันธุ์ม่วง เวทีลุมพินี
20.30 น. ศึกลุมพินีเกริกไกร เวทีลุมพินี

 

 

Advertisement Replay Ad

ส่งอีเมล์ให้เพื่อน

ส่งให้เพื่อนหลายคนใส่ “,” (ส่งพร้อมกันมากสุด 50 อีเมล์)

ส่งอีเมล์