โปรแกรมกีฬา 12/04/11

โปรแกรมกีฬา 12/04/11

โปรแกรมกีฬาวันอังคารที่ 12 เมษายน 2554

ต่างประเทศฟุตบอล
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบก่อนรองชนะเลิศ นัดสอง

01.45 น. แมนฯ ยูไนเต็ด (อังกฤษ) - เชลซี (อังกฤษ)
01.45 น. ชัคเตอร์ โดเนทส์ค (ยูเครน) - บาร์เซโลน่า (สเปน)

เดอะแชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
01.45 น. บาร์นส์ลี่ย์ - ควีนส์ปาร์ค
01.45 น. ดาร์บี้ - ลีดส์ ยูไนเต็ด
01.45 น. อิปสวิช - มิดเดิ้ลสโบรช์
01.45 น. เลสเตอร์ - คริสตัล พาเลซ
01.45 น. มิลล์วอลล์ - บริสตอล ซิตี้
01.45 น. น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ - เบิร์นลี่ย์
01.45 น. พอร์ทสมัธ - โคเวนทรี
01.45 น. สคันธอร์ป - เรดดิ้ง
01.45 น. เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด - คาร์ดิฟฟ์
01.45 น. สวอนซี - ฮัลล์
01.45 น. วัตฟอร์ด - นอริช

ลีกวัน อังกฤษ
01.45 น. ไบรท์ตัน - ดาเกนแน่ม
01.45 น. เลย์ตัน - คาร์ไลส์
01.45 น. รอชเดล - เซาแธมป์ตัน
01.45 น. วอลซอลล์ - เบรนท์ฟอร์ด
01.45 น. โยวิล - น็อตต์ส เคาน์ตี้
 
ลีกทู อังกฤษ
01.45 น. บิวรี่ - เบอร์ตัน

สกอตติช พรีเมียร์ลีก
00.00 น. เซนต์ จอห์นสโตน - กลาสโกว์ เซลติก

เอเอฟซี คัพ รอบแบ่งกลุ่ม
กลุ่มเอ
อัล ทิลาน(เยเมน) - อัล อันซาร์(เลบานอน)  
เดมโป(อินเดีย) - นาซาฟ(อุซเบกิสถาน)
กลุ่มบี
22.30 น. อัล คาดเซีย(คูเวต) - อัล ซาคร์(เยเมน)
กลุ่มซี
21.00 น. อัล ไฟซาลี่(จอร์เเดน) - อัล นาเซอร์(คูเวต)
อัล ไจส์(ซีเรีย) - ดูฮอค(อิรัก)
กลุ่มอี
อัล อเฮด(เลบานอน) - อัล คารามาห์(ซีเรีย)  
อาร์บิล(อิรัก) - อัล อรูบา(โอมาน)  
กลุ่มจี
16.00 น. ฮานอย ทีเเอนด์ที เอฟซี - เเทมปิเนส โรเวอร์ส(สิงคโปร์) 
19.30 น. เมืองทองฯ ยูไนเต็ด - วิคตอรี่ เอสซี (มัลดีฟส์)

เทนนิสเอทีพี ทัวร์ มอนติ คาร์โล โรเล็กซ์ มาสเตอร์ ที่มอนติคาร์โล ประเทศโมนาโก

บาสเกตบอลเอ็นบีเอฤดูกาล 2010/2011 ที่ประเทศสหรัฐอเมริกา
ตามเวลาประเทศไทย
06.00 น. ไมอามี่ ฮีต - แอตแลนต้า ฮอว์คส์
06.00 น. ชาร์ล็อตต์ บ็อบแค็ตส์ - นิวเจอร์ซี่ย์ เน็ตส์
06.00 น. ออร์ลันโด้ เมจิก - ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส
06.00 น. บอสตัน เซลติกส์ - วอชิงตัน วิซาร์ดส์
06.30 น. คลีฟแลนด์ คาวาเลียร์ส - ดีทรอยท์ พิสตันส์
07.00 น. โตรอนโต้ แร็ปเตอร์ส - มิลวอกี้ บัคส์
07.00 น. ยูท่าห์ แจ๊ซซ์ - นิวออร์ลีนส์ ฮอร์เน็ตส์
07.30 น. ดัลลัส แมฟเวอริกส์ - ฮุสตัน ร็อคเก็ตส์
08.00 น. โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส - เดนเวอร์ นักเกตส์
09.00 น. มินเนโซต้า ทิมเบอร์วูล์ฟส์ - ฟินิกซ์ ซันส์
09.00 น. โอคลาโฮม่า ซิตี้ ธันเดอร์ - ซาคราเมนโต้ คิงส์

โบว์ลิ่งไทยแลนด์ โอเพ่น ที่เอสเอฟ งามวงศ์วาน เวลา 10.00 น.

มวยไทย
17.00 น. ศึกทรูวิชั่นส์ยอดมวยไทยรังสิต เวทีมวยรังสิต
18.30 น. ศึกเกียรติเพชร เวทีลุมพินี

 

Advertisement Replay Ad

ส่งอีเมล์ให้เพื่อน

ส่งให้เพื่อนหลายคนใส่ “,” (ส่งพร้อมกันมากสุด 50 อีเมล์)

ส่งอีเมล์