โปรแกรมกีฬาวันนี้

โปรแกรมกีฬาวันนี้

S! Sport

สนับสนุนเนื้อหา

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบแบ่งกลุ่ม
กลุ่ม อี
01.45 น. นอร์ดเยลลันด์ (เดนมาร์ก) - เชลซี (อังกฤษ)
01.45 น. ยูเวนตุส (อิตาลี) - ชัคเตอร์ โดเนทส์ค (ยูเครน)

กลุ่ม เอฟ
01.45 น. บาเลนเซีย (สเปน) - ลีลล์ (ฝรั่งเศส)
01.45 น. บาเต้ โบริซอฟ (เบลารุส) - บาเยิร์น มิวนิค (เยอรมัน)

กลุ่ม จี
23.00 น. สปาร์ตัก มอสโก (รัสเซีย) - เซลติก (สกอตแลนด์)
01.45 น. เบนฟิก้า (โปรตุเกส) - บาร์เซโลน่า (สเปน)

กลุ่ม เอช
01.45 น. ซีเอฟอาร์ ครูช (โรมาเนีย) - แมนฯ ยูไนเต็ด (อังกฤษ)
01.45 น. กาลาตาซาราย (ตุรกี) - บราก้า (โปรตุเกส)

เดอะ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
01.45 น. บริสตอล ซิตี้ - มิลล์วอลล์
01.45 น. ฮัดเดอร์สฟิลด์ - เลสเตอร์
01.45 น. ไบรท์ตัน - อิปสวิช
01.45 น. คาร์ดิฟฟ์ - เบอร์มิงแฮม
01.45 น. วูล์ฟแฮมป์ตัน - คริสตัล พาเลซ
01.45 น. ชาร์ลตัน - วัตฟอร์ด
01.45 น. เบิร์นลี่ย์ - เชฟฯ เว้นส์เดย์
01.45 น. ฮัลล์ ซิตี้ - แบล็คพูล
01.45 น. บาร์นสลี่ย์ - ปีเตอร์โบโร่
02.00 น. โบลตัน- ลีดส์

ลีก วัน อังกฤษ
01.45 น. เบรนท์ฟอร์ด - ชรูว์สบิวรี่
01.45 น. บิวรี่ - คาร์ไลส์
01.45 น. โคเวนทรี - มิลตัน คีนส์
01.45 น. ครอว์ลี่ย์ - บอร์นมัธ
01.45 น. ครูว์ - โอลด์แฮม
01.45 น. ดอนคาสเตอร์ - เปรสตัน
01.45 น. ฮาร์ทลี่พูล - เชฟฯ ยูไนเต็ด
01.45 น. น็อตต์ส เคาน์ตี้ - สตีฟเนจ
01.45 น. สคันธอร์ป - ทรานเมียร์
01.45 น. สวินดอน - โคลเชสเตอร์
01.45 น. วอลซอลล์ - เลย์ตัน
01.45 น. โยวิล - พอร์ทสมัธ

ลีก ทู อังกฤษ
01.45 น. แอคริงตัน - ร็อตเธอร์แฮม
01.45 น. มอร์แคมบ์ - เชสเตอร์ฟิลด์
01.45 น. นอร์ทแฮมป์ตัน - จิลลิ่งแอม
01.45 น. อ๊อกซ์ฟอร์ด - เอเอฟซี วิมเบิลดัน
01.45 น. พอร์ท เวล - ดาเกนแน่ม
01.45 น. รอชเดล - แบร็ดฟอร์ด
01.45 น. เซาท์เอ็นด์ - เบอรืตัน
01.45 น. ทอร์คียร์ - อัลเดอร์ชอท
01.45 น. วีคอมบ์ - พลีมัธ
01.45 น. ยอร์ค ซิตี้ - ฟลีตวู้ด
02.00 น. บาร์เน็ต - เอ๊กเซเตอร์

เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบก่อนรองชนะเลิศ นัดสอง
19.00 น. กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้ (จีน) - อัล-อิตติฮัต (ซาอุอาระเบีย)
00.15 น. อัล อาลี (ซาอุดิอาระเบีย) - เซปาฮาน (อิหร่าน)

เอเอฟซี คัพ รอบรองชนะเลิศ นัดแรก
21.00 น. อัล อาร์บิล (อิรัก) - ชลบุรี เอฟซี (ไทย)
23.30 น. อัล คูเวต เอสซี (คูเวต) - อัล อิตติฟัค (ซาอุฯ)


เทนนิส

เทนนิสเอทีพี ทัวร์ ราคูเทน เจแปน โอเพ่น เทนนิสแชมเปี้ยนชิพส์ ที่โตเกียว ประเทศญี่ปุ่น

เทนนิสเอทีพี ทัวร์และดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ ไชน่า โอเพ่น ที่ปักกิ่ง ประเทศจีน


กีฬาอื่นๆ

แบดมินตันอบจ.ปทุมธานี มินิแบดมินตัน 2012 รอบชิงชนะเลิศ ที่เอ็มทีอารีน่า คลองสาม เวลา 10.00 น.

แบดมินตันเอสซีจี ออล ไทยแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ ที่เดอะมอลล์ บางกะปิ เวลา 11.00 น

วอลเลย์บอลเยาวชนหญิงชิงชนะเลิศแห่งเอเชีย ครั้งที่ 16 ที่ยิมเนเซียม จ.ราชบุรี เวลา 12.00 น.

วอลเลย์บอลเยาวชนหญิงชิงชนะเลิศแห่งเอเชีย ครั้งที่ 16 ที่เทศบาลนครนครปฐม เวลา 12.00 น.

ศึกไพรอนันต์ เวทีลุมพินี เวลา 18.30 น.
- (คู่เอก) ชาติชายน้อย ส.ประสพโชค พบ เหล็กกล้า ธนสุรนคร
- น้องโรส สโมสรคนเหล็ก พบ เพิ่มทรัพย์ ยั่งยืนยิม
- เพชรสหรัฐ ศิษย์เจ๊ปอนด์ พบ รักษ์ชัย ธ.ธนัญชัย
- เกรียงไกร แพทองเจริญยนต์ พบ พิชัยยุทธ ส.โชคกิจชัย
- ที่หนึ่ง อ.อัญชลี พบ จิ้งหรีดทอง ศิษย์เจ๊กานต์
- รุ่งเรืองศักดิ์ ลูกร่มเกล้า พบ น้องยศ ศิษย์เจ๊กานต์
- ก้องบุรี ศิษย์เฉิ่ม พบ ร็อกโก้ ศิษย์จ่ากุ้ง

Advertisement Replay Ad

ส่งอีเมล์ให้เพื่อน

ส่งให้เพื่อนหลายคนใส่ “,” (ส่งพร้อมกันมากสุด 50 อีเมล์)

ส่งอีเมล์