โปรแกรมกีฬา 26/04/13

โปรแกรมกีฬา 26/04/13


โปรแกรมกีฬาประจำวัน ศุกร์ที่ 26 เมษายน พ.ศ. 2556


 

 

 ฟุตบอลบุนเดสลีกา เยอรมัน

 

- 01:30 น. กรอยเธอร์ เฟือร์ธ - ฮันโนเวอร์       GMM ฟุตบอลเอ็กซ์ตร้า

 

 

 

 ฟุตบอลลีกเอิง ฝรั่งเศส

 

- 01:30 น. ลีลล์ - โซโชซ์       GMM สปอร์ตวัน

 

 

 

 ฟุตบอลเดอะแชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ


- 01:45 น. เลสเตอร์ - วัตฟอร์ด        GMM สปอร์ตเอ็กซ์ตร้า



กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

- 01:45 น. โมเดน่า - ซาสซูโอโล่  

           

อเดลันเต้ ลีกา สเปน

- 02:00 น. ราซิ่ง ซานตานเดร์ - บาร์เซโลน่า เบ             
- 02:00 น. มิรันเดส - ซาบาเดลล์  

           

ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส

- 01:00 น. โอแซร์ - ชาโต้รูซ์             
- 01:00 น. นิออร์ - น็องต์             
- 01:00 น. แกลร์กมงต์ ฟุต - กาเซแล็ค อฌักซิโอ้             
- 01:00 น. อิสทร์ - แก็งก็อง             
- 01:00 น. ลาวาล - ล็องส์             
- 01:00 น. เลอ ม็องส์ - อาร์กล์             
- 01:00 น. นีมส์ - อองเช่ร์             
- 01:00 น. ตูร์ - เลอ อาฟร์  

           

ลีกา 2 เยอรมัน

- 23:00 น. ยูเนี่ยน เบอร์ลิน - เรเกนส์บวร์ก             
- 23:00 น. อิงโกลสตัดท์ - บราวน์ชไวก์             
- 23:00 น. ซานด์เฮาเซ่น - โบคุ่ม             

 

 

 

 กอล์ฟ


- เอเชียน ทัวร์ บัลลันไทน์ แชมเปี้ยนชิพ
ที่ประเทศเกาหลีใต้
- พีจีเอ ทัวร์ ซูริค คลาสสิก ออฟ นิวออร์ลีนส์
ที่ประเทศสหรัฐอเมริกา
- แอลพีจีเอ ทัวร์ นอร์ท เทกซัส แอลพีจีเอ ชูตเอาต์
ที่ประเทศสหรัฐอเมริกา

 

 เทนนิส


- เทนนิสเอทีพี ทัวร์ บาร์เซโลน่า โอเพ่น บังก์ ซาบาเดลล์ ที่บาร์เซโลน่า ประเทศสเปน

- เทนนิสบีอาร์ดี นาสตาเซ่ ติริแอค โทรฟี่ ที่บูคาเรสต์ ประเทศโรมาเนีย

- เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ พอร์ช เทนนิส กรังด์ปรีซ์ ที่ประเทศเยอรมัน

- เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ กรังด์ปรีซ์ เดอ ซาร์ ลา ปริ๊นเซสส์ ที่ประเทศโมร็อกโก

 

- สนุ๊กเกอร์ชิงแชมป์โลก 2013 ''เบทแฟร์ เวิลด์ สนุกเกอร์ แชมเปี้ยนชิพ 2013'' ที่ครูซิเบิล เธียเตอร์ เมืองเชฟฟิลด์ ประเทศอังกฤษ

 

 

 

 

- เทนนิสเยาวชนชิงแชมป์ประเทศไทย ที่เมืองทองธานี เวลา 09.00 น.

- สนุกเกอร์ดิวิชั่น 1 รายการที่ 4 "ลพบุรี คัพ" ที่จ.ลพบุรี เวลา 10.00 น.

 

มวย


ศึกพุ่มพันธุ์ม่วง เวทีมวยลุมพินี เวลา 18.30 น.
- (คู่เอก) ลูกแมน ฝนจางชลบุรี พบ อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย
- รัชชานนท์ ศิษย์ป๋าโอ พบ ชนะเลิศ ส.เทียนโพธิ์
- ไก่ชน ป.บูรพา พบ ก้องปราจีน ส.จ.หลายปราจีน
- กฤษณะ เอราวัณ พบ ก้องสุวรรณ ท.พราน 49
- อภิสิทธิ์ ฝนจางชลบุรี พบ พนมรุ้งเล็ก ศิษย์ใบคาน
- ประกายเพชร เจ.เอส.พี พบ หยาดฟ้า เคอาร์เอสยิม
- รุ่งเพชร ว.รุ่งนิรันดร์ พบ ยุทธการ ท.เทพสุทิน

Advertisement Replay Ad

ส่งอีเมล์ให้เพื่อน

ส่งให้เพื่อนหลายคนใส่ “,” (ส่งพร้อมกันมากสุด 50 อีเมล์)

ส่งอีเมล์