โปรแกรมกีฬา 11/07/13

โปรแกรมกีฬา 11/07/13


โปรแกรมกีฬาประจำวัน พฤหัสบดีที่ 11 กรกฎาคม พ.ศ. 2556

 

 

 ยูโรปา ลีก
  00:00 น.      เอฟซี วาดุซ - ชิคฮูร่า            
  00:00 น.      มารีฮามน์ - อินเตอร์ บากู            
  00:00 น.      โรเซนบอร์ก  - ครูเซเดอร์ส            
  00:00 น.      พับลิคุม  - ทรอมโซ่             
  00:00 น.      มัลโม่ - ดร็อกดา            
  00:15 น.      ดาเซีย - ตูต้า            
  00:30 น.      โบเตฟ - แอสตาน่า            
  00:30 น.      คูเคซี่ - เอฟซี ฟลอร่า            
  01:00 น.      เอชบี ทอร์ชาฟน์ - เวสต์มันนาเอยาร์            
  01:00 น.      อาสตร้า - ดอมเซล            
  01:30 น.      เกล็นโตรัน - เคอาร์ เรคยาวิก            
  01:30 น.      ฮอนเวด - เซลิค            
  01:30 น.      วอจโวดิน่า - ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี            
  01:45 น.      เซนต์ แพทริกส์ - ซัลกิริส            
  02:00 น.      ลิเบอร์ตาส - ซาราเยโว            
  20:00 น.      เอฟซี ไอร์ตีช - เลฟสกี้ โซเฟีย            
  22:00 น.      เวนท์สปิลส์ - แอร์บัส            
  22:00 น.      อัคโทเบ - แกนด์ซาซาร์            
  22:00 น.      พุนนิค - เตเต็กส์            
  22:00 น.      คาซาร์ ลันคาราน - สเลียม่า วันเดอเรอร์ส            
  22:00 น.      เกเฟล - ทรานส์ นาร์ว่า            
  22:30 น.      มลาดอสต์ - วิดีโอตอน            
  22:30 น.      ซานตา โคโลม่า - ไบรดาบลิก            
  22:30 น.      ตูร์โนโว - ซูดูวา            
  22:30 น.      ซิลิน่า - ตอร์ปิโด คูเตียซี่            
  23:00 น.      คาราบักห์ - เมตาลุร์ก สคอปเย่            
  23:00 น.      วัลเลตตา - ลา ฟิออริต้า            
  23:00 น.      อินเตอร์ ตูร์คู - วิคินกูร์ โกตู             
  23:00 น.      ลีปายาส เมตาลุร์กส์ - เพรสทาทีน            
  23:00 น.      ดูเดอลังเก้ - เอฟซี มิลซามี่            
  23:00 น.      เอฟซี สกอนโต้ - เอฟซี ติราสปอล            
  23:00 น.      ซรินสกี้ - ยูอี ซานตา โคโลม่า            
  23:00 น.      ดินาโม มินส์ค - ครูโอย่า            
  23:00 น.      เลวาเดีย ทาลลินน์ - บาล่า ทาวน์            

ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์ยุโรป
  01:30 น.      เยอรมัน Vs ฮอลแลนด์
  23:00 น.      นอร์เวย์ Vs ไอซ์แลนด์    
 
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรสด
  07:50 น.      อัต.มิเนโร่ (บราซิล) - นีเวลส์ โอลด์ บอยส์ (อาร์เจนตินา)

 

 

 

เทนนิสเอทีพี ทัวร์สกีสตาร์ สวีดิช โอเพ่น ที่บาสตาด ประเทศสวีเดน

เทนนิสเอทีพี ทัวร์เมอร์ซิเดส คัพ ที่เมืองสตุ๊ตการ์ท ประเทศเยอรมัน

เทนนิสเอทีพีทัวร์ฮอลล์ ออฟ เฟม เทนนิส แชมเปี้ยนชิพส์ ที่นิวพอร์ต ประเทศสหรัฐอเมริกา

เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ บูดาเปสต์ กรังด์ปรีซ์ ที่บูดาเปสต์ ประเทศฮังการี
 
เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ อิตาเลียคอม โอเพ่น ที่ปาแลร์โม่ ประเทศอิตาลี

 

 เทนนิสอาชีพหญิงไอทีเอฟ โปร เซอร์กิต เอฟ 3 ที่ร.ร.รามาการ์เด้นส์ เวลา 10.00 น.

สนุกเกอร์ 6 แดง แสงโสม โอเพ่น รายการที่ 7 ที่จ.บุรีรัมย์ เวลา 10.00 น.

สนุกเกอร์ ดิวิชั่น 2 รายการที่ 4 รอบชิงชนะเลิศ ที่สโมสร ที.บี.ซี. เวลา 14.00 น.

ศึกเพชรวิเศษ เวทีราชดำเนิน เวลา 18.30น.
(คู่เอก) เดอะเล็ก ว.สังข์ประไพ พบ วันชนะ อ.บุญช่วย
เพชรทุ่งยั้ง กีล่าสปอร์ต พบ ปลาทอง อ.ขำอินทร์
เลิศนิมิตร ศิษย์จ่ากุ้ง พบ วีระชาติ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ
ไชโย เพชรยินดีอะคาเดมี่ พบ เพชรวสรณ์ ป.อ่อนนุช
ฟ้าส่องแสง วินดี้สปอร์ต พบ น้องยศ ศิษย์เจ๊กานต์
รุ้งนารายณ์ เกียรติหมู่ 9  พบ สามดี เพชรยินดีอะคาเดมี่

Advertisement Replay Ad

ส่งอีเมล์ให้เพื่อน

ส่งให้เพื่อนหลายคนใส่ “,” (ส่งพร้อมกันมากสุด 50 อีเมล์)

ส่งอีเมล์