โปรแกรมกีฬา 10/10/13

โปรแกรมกีฬา 10/10/13


โปรแกรมกีฬาประจำวัน พฤหัสบดีที่ 10 ตุลาคม พ.ศ. 2556


 

 

 

 

ฟุตบอล U-21 ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป 2015 รอบคัดเลือก
กลุ่ม 1
01.30 น. ซาน มาริโน่ - อังกฤษ
 
กลุ่ม 3
18.00 น. จอร์เจีย - เนเธอร์แลนด์ส
01.30 น. สกอตแลนด์ - สโลวาเกีย
 
กลุ่ม 4
22.00 น. ฮังการี - ออสเตรีย
01.30 น. สเปน - บอสเนีย
 
กลุ่ม 5
23.00 น. โครเอเชีย - ลิกเตนสไตน์
 
กลุ่ม 8
22.00 น. นอร์เวย์ - อาเซอร์ไบจาน
00.15 น. โปรตุเกส - อิสราเอล
 
กลุ่ม 10
21.00 น. คาซัคสถาน - เบลารุส

00.00 น. อาร์เมเนีย - ฝรั่งเศส



ฟุตบอล U-19 ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป 2014 รอบคัดเลือก
กลุ่ม 2
16.00 น. โรมาเนีย - อาร์เมเนีย
20.30 น. โปแลนด์ - ลิธัวเนีย

กลุ่ม 3
19.00 น. ไอร์แลนด์ - อาเซอร์ไบจาน
23.00 น. บอสเนีย - สวีเดน

กลุ่ม 4
20.00 น. ฝรั่งเศส - ไอซ์แลนด์
00.30 น. เบลเยียม - ไอร์แลนด์เหนือ

กลุ่ม 5
18.00 น. สกอตแลนด์ - ลัตเวีย
20.00 น. เยอรมัน - เบลารุส

กลุ่ม 9
20.00 น. สวิตเซอร์แลนด์ - อันดอร์ร่า
20.00 น. อังกฤษ - สโลวีเนีย

กลุ่ม 10
21.00 น. อิตาลี - ลิกเตนสไตน์
21.00 น. อิสราเอล - เดนมาร์ก

กลุ่ม 13
18.00 น. ยูเครน - เอสโตเนีย
22.00 น. รัสเซีย - มอลต้า



ฟุตบอล U-17 ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป 2014 รอบคัดเลือก
กลุ่ม 5
20.00 น. โครเอเชีย - บอสเนีย
20.00 น. มอนเตเนโกร - โปรตุเกส



ฟุตบอล U-19 ชิงแชมป์เอเชีย 2014 รอบคัดเลือก
กลุ่ม เอ
20.30 น. อินเดีย - อุซเบกิสถาน
23.00 น. กาต้าร์ - เนปาล

กลุ่ม บี
19.30 น. สหรัฐ อาหรับ เอมิเรตส์ - อัฟกานิสถาน
22.00 น. เยเมน - จอร์แดน

กลุ่ม ซี
17.00 น. ปากีสถาน - อิรัก
21.00 น. บังกลาเทศ - คูเวต

กลุ่ม ดี
16.30 น. ทาจิกิสถาน - ซาอุดิ อาระเบีย
21.00 น. เลบานอน - อิหร่าน

กลุ่ม อี
22.00 น. ปาเลสไตน์ - โอมาน

กลุ่ม จี
15.30 น. ลาว - เกาหลีใต้
19.30 น. ฟิลิปปินส์ - อินโดนีเซีย

กลุ่ม ไอ
14.00 น. มาเก๊า - จีน
18.35 น. มาเลเซีย - ญี่ปุ่น
ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์
02.00 น. คอร์ก ซิตี้ - เชลบอร์น


 
ฟุตบอล บราซิเลียโร่ลีก บราซิล
05.30 น. ปอร์ตูเกซ่า - โกยาส
07.00 น. ฟลาเมงโก้ - อินเตอร์นาซิอองนาล (เช้าวันศุกร์) (จีเอ็มเอ็ม ฟุตบอล แม็กซ์)   

 

 

 

 

 

 เทนนิส

- เทนนิสเอทีพี ทัวร์เซี่ยงไฮ้ โรเล็กซ์ มาสเตอร์ ที่เซี่ยงไฮ้ ประเทศจีน

- เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ เจเนราลี่ เลดี้ส์ ลินซ์
ที่เมืองลินซ์ ประเทศออสเตรีย

- เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ เอชพี โอเพ่น
ที่โอซาก้า ประเทศญี่ปุ่น

 

อเมริกันฟุตบอล เอ็นเอฟแอล ฤดูกาล 2013/2014 ที่ ประเทศสหรัฐอเมริกา
- 07.25 น. นิวยอร์ก ไจแอนท์ส - ชิคาโก้ แบร์ส (เช้าวันศุกร์)

 

 

ฟุตบอล 

 

ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ ที่สนาม ราชมังคลากีฬาสถาน
 18:30 น.      สิงคโปร์ Vs ลาว            
 18:30 น.      ซาอุดิอาระเบีย Vs บาห์เรน            
 19:00 น.      ไทย Vs บาห์เรน          ทรูวิชั่นส์96



ฟุตบอล U-19 ชิงแชมป์เอเชีย 2014 รอบคัดเลือก ที่สนามไทย-ญี่ปุ่น ดินแดง
กลุ่ม เอช
15.00 น. สิงคโปร์ - เกาหลีเหนือ
18.00 น. ไทย - บรูไน


- สนุกเกอร์แสงโสม 6 แดง โอเพ่น รายการที่ 15 ที่จ.เชียงใหม่ เวลา 10.00 น.

 

 

 มวย


ศึกเพชรวิเศษ เวทีราชดำเนิน เวลา 18.30 น.
(คู่เอก) สะท้านเมืองเล็ก ป.สะท้านเมือง พบ วันชัย แรมโบ้อีสาน
ยอดวิชา ส.สุรเดช พบ เพชรแดนใต้ บ่อปลาบุญชู
ไชโย เพชรยินดีอคาเดมี่ พบ วีระชาติ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ
บัลลังก์เงิน เพชรมหาพรม พบ งาขาว ร.ร.กีฬานครศรี
ตุ๊กตาทอง ป.ไทยรุ่งเรืองค้าไม้ พบ เพชรดำ เพชรนพเก้า
รุ้งนารายณ์ เกียรติหมู่ 9 พบ นิวลูกรัก ปกรณ์พรสุรินทร์
สามดี เพชรยินดีอะคาเดมี่ พบ ดอกไม้แดง เจ.เอส.พี

Advertisement Replay Ad

ส่งอีเมล์ให้เพื่อน

ส่งให้เพื่อนหลายคนใส่ “,” (ส่งพร้อมกันมากสุด 50 อีเมล์)

ส่งอีเมล์