โปรแกรมกีฬา 23/10/13

โปรแกรมกีฬา 23/10/13


โปรแกรมกีฬาประจำวัน พุธที่ 23 ตุลาคม พ.ศ. 2556

 

 

 

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก

กลุ่ม A
- 01:45 น. แมนฯ ยูไนเต็ด - เรอัล โซเซียดาด             ทรูสปอร์ต 1
- 01:45 น. เลเวอร์คูเซ่น - ชัคเตอร์ โดเนทส์ค              ทรูสปอร์ต 3
กลุ่ม B
- 01:45 น. เรอัล มาดริด - ยูเวนตุส                        ช่อง3,ทรูสปอร์ต 5
- 01:45 น. กาลาตาซาราย - เอฟซี โคเปนเฮเก้น          ทรูสปอร์ต 6
กลุ่ม C
- 01:45 น. อันเดอร์เลชท์ - เปแอสเช                       ทรูวิชันส์ 10
- 01:45 น. เบนฟิก้า - โอลิมเปียกอส                       ทรูสปอร์ต 7
กลุ่ม D
- 01:45 น. บาเยิร์น มิวนิค - วิคตอเรีย พิลเซ่น              ทรูสปอร์ต 2
- 23:00 น. ซีเอสเคเอ มอสโก - แมนฯ ซิตี้                 ทรูสปอร์ต 1




ยู-17 ชิงแชมป์โลก รอบสุดท้าย
กลุ่ม เอ
- 23.00 น. ฮอนดูรัส - บราซิล
- 23.00 น. สโลวาเกีย - สหรัฐฯ

กลุ่ม บี
- 20.00 น. นิวซีแลนด์ - ไอวอรี่โคสต์
- 20.00 น. อิตาลี - อุรุกวัย

ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป รอบคัดเลือก กลุ่ม 1
- 19.30 น. โรมาเนีย - เบลารุส
- 19.30 น. แอลเบเนีย - ฟินแลนด์

 

 

 

 

 เทนนิส


- เทนนิสเอทีพี ทัวร์บาเลนเซีย โอเพ่น 500
ที่บาเลนเซีย ประเทศสเปน

- เทนนิสเอทีพี ทัวร์สวิส อินดอร์ส บาเซิ่ล
ที่บาเซิ่ล ประเทศสวิตเซอร์แลนด์

- เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ ทีอีบี บีเอ็นพี ปาริบาส ดับเบิ้ลยูทีเอ แชมเปี้ยนชิพส์
ที่อิสตันบูล ประเทศตุรกี

 

 

 

 

- เทนนิสเยาวชนนานาชาติ เกรด 2 ที่ เมืองทองธานี เริ่ม 09.00 น.    

- วอลเลย์บอลเยาวชน กฟภ. ชิงชนะเลิศแห่งประเทศ ที่ยิมฯ 2 ม.รามคำแหง เริ่ม 09.00 น.

- แบดมินตันเยาวชนชิงแชมป์โลก เอสซีจี จูเนียร์ แชมเปี้ยนชิพ ที่อินดอร์ หัวหมาก เวลา 09.00 น.

 

 

 มวย


ศึกจารุเมือง เวทีมวยราชดำเนิน เวลา 18.30 น.
(คู่เอก) ยอดทวนทอง เพชรยินดีอะคาเดมี่ พบ เอกฤทธิ์ ม.กรุงเทพธนบุรี
พญาต่อ อ.ขวัญเมือง พบ เพชรรุ่งโรจน์ ร.ร.กีฬาโคราช
เพชรกล้า ช.รัตนเกียรติ พบ เอกโยธิน ส.ข.ศิริพงษ์
ทวีทอง แก้วสัมฤทธิ์ พบ สิบหมื่น ส.ตะกรุดทอง
พันกร เกียรติไพลิน พบ เดชพิทักษ์ ศิษย์ซ้ออึ่ง
ทีเด็ด ศิษย์จ่ากุ้ง พบ โอโรโน่ ศิษย์นายกศิริศักดิ์
พันพยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก พบ ไฟป่า ส.ณรงค์ฤทธิ์

Qwerty

Advertisement Replay Ad

ส่งอีเมล์ให้เพื่อน

ส่งให้เพื่อนหลายคนใส่ “,” (ส่งพร้อมกันมากสุด 50 อีเมล์)

ส่งอีเมล์