โปรแกรมกีฬา 24/10/13

โปรแกรมกีฬา 24/10/13


โปรแกรมกีฬาประจำวัน พฤหัสบดีที่ 24 ตุลาคม พ.ศ. 2556


 

 

 

ยูโรปา ลีก

  กลุ่ม A
- 02:05 น. บาเลนเซีย Vs แซงต์ กัลเลน              
- 02:05 น. สวอนซี Vs คูบาน คราสโนดาร์              
  กลุ่ม B
- 02:05 น. เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดซ่า Vs ลูโดโกเร็ตส์              
- 02:05 น. ดินาโม ซาเกร็บ Vs พีเอสวี ไอน์ดโฮเฟ่น              
  กลุ่ม C
- 02:05 น. ซัลซ์บวร์ก Vs สตองดาร์ ลีแอช              
- 02:05 น. เอล์ฟสบอร์ก Vs เอสเบิร์ก              
  กลุ่ม D
- 02:05 น. วีแกน Vs รูบิน คาซาน              
- 02:05 น. ซูลเต้ วาเรเกม Vs มาริบอร์              
  กลุ่ม E
- 02:05 น. ปาซอส เฟอร์เรยร่า Vs ดนิโปร              
- 02:05 น. ฟิออเรนติน่า Vs ปันดูรี              
  กลุ่ม F
- 02:05 น. บอร์กโดซ์ Vs อาโปแอล              
- 02:05 น. แฟร้งค์เฟิร์ต Vs มัคคาบี้ เทลอาวีฟ              
  กลุ่ม G
- 00:00 น. เกงค์ Vs ราปิด เวียนนา              
- 00:00 น. ดินาโม เคียฟ Vs เอฟซี ธูน              
  กลุ่ม H
- 00:00 น. ไฟร์บวร์ก Vs เอสโตริล              
- 00:00 น. สโลวาน ลิเบอเรช Vs เซบีย่า              
  กลุ่ม I
- 00:00 น. โอลิมปิก ลียง Vs ริเยก้า              
- 00:00 น. เรอัล เบติส Vs วิคตอเรีย กิมาเรส              
  กลุ่ม J
- 00:00 น. อพอลลอน ลิมาสโซล Vs ลาซิโอ              
- 00:00 น. แทร็บซอนสปอร์ Vs ลีเกีย วอร์ซอว์              
  กลุ่ม K
- 00:00 น. เชริฟฟ์ Vs สเปอร์ส              
- 23:00 น. อันจิ มาคัชคาล่า Vs ทรอมโซ่              
  กลุ่ม L
- 00:00 น. พีเอโอเค Vs มัคคาบี้ ไฮฟา              
- 23:00 น. ชัคเตอร์ คารากานดี้ Vs อาแซด อัล์คมาร์              




ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป รอบคัดเลือก
กลุ่ม 2
- 22.00 น. สวีเดน - อิตาลี
- 22.00 น. ลิทัวเนีย - ยูเครน

กลุ่ม 3
- 21.00 น. อิสราเอล - ฝรั่งเศส
- 21.00 น. เช็ก - ลิกเตนสไตน์

กลุ่ม 7
- 18.00 น. อังกฤษ - อาร์เมเนีย
- 20.00 น. ไอร์แลนด์ - ยิปรอลตาร์ 

 

 

 

 

 

 เทนนิส

- เทนนิสเอทีพี ทัวร์บาเลนเซีย โอเพ่น 500 ที่บาเลนเซีย ประเทศสเปน

- เทนนิสเอทีพี ทัวร์สวิส อินดอร์ส บาเซิ่ล ที่บาเซิ่ล ประเทศสวิตเซอร์แลนด์

- เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ ทีอีบี บีเอ็นพี ปาริบาส ดับเบิ้ลยูทีเอ แชมเปี้ยนชิพส์ ที่อิสตันบูล ประเทศตุรกี

 

 

 

- เทนนิสเยาวชนนานาชาติ เกรด 2 ที่ เมืองทองธานี เริ่ม 09.00 น.     

- วอลเลย์บอลเยาวชน กฟภ. ชิงชนะเลิศแห่งประเทศ รอบชิงชนะเลิศ ที่ยิมฯ 2 ม.รามคำแหง เริ่ม 12.00 น.

- แบดมินตันเยาวชนชิงแชมป์โลก เอสซีจี จูเนียร์ แชมเปี้ยนชิพ ที่อินดอร์ หัวหมาก เวลา 09.00 น.

 

 มวย


ศึกวันทรงชัย เวทีราชดำเนิน เวลา 18.30 น.
(คู่เอก) ชาญคริต อ.พิมลศรี พบ ลำน้ำพอง หนุ่มยีนส์ตะวันนา
เจริญผล ภพธีรธรรม พบ ร้อยเชิง จ้อยนาทวี
วันพิชิต มีนะโยธิน พบ เสือใหญ่ ลูกเมืองเพชร
แตกหัก ศักดิ์หอมศีล พบ เหลี่ยมทมิฬ เหลี่ยมธนวัฒน์
เพชรเมืองชล ศ.ธาตุศาสตร์ พบ โอเล่ย์ ศิษย์นิวัฒน์
เริงศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์ พบ พิชิตชัย อ.บ.ต.กำพี้
ฉัตรชัยน้อย ส.จ.ต้อยแปดริ้ว พบ ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย

Advertisement Replay Ad

ส่งอีเมล์ให้เพื่อน

ส่งให้เพื่อนหลายคนใส่ “,” (ส่งพร้อมกันมากสุด 50 อีเมล์)

ส่งอีเมล์