โปรแกรมกีฬา 03/11/13

โปรแกรมกีฬา 03/11/13


โปรแกรมกีฬาประจำวัน อาทิตย์ที่ 3 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556



 

 ฟุตบอลพรีเมียร์ลีก อังกฤษ

 

20:30 น. เอฟเวอร์ตัน - สเปอร์ส        CTH SD.1       
23:00 น. คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ - สวอนซี       CTH SD.2 

 

 

 

 ฟุตบอลลา ลีกา สเปน

 

18:00 น. เกตาเฟ่ - บาเลนเซีย              ทรูสปอร์ต เอชดี 2
23:00 น. แอต.มาดริด - แอธ.บิลเบา        ทรูสปอร์ต เอชดี 2
01:00 น. เลบานเต้ - กรานาด้า               ทรูสปอร์ต เอชดี 2
03:00 น. มาลาก้า - เรอัล เบติส             ทรูสปอร์ต เอชดี 2 

 

 

 

 ฟุตบอลกัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

 


18:30 น. ลิวอร์โน่ - อตาลันต้า                ทรูสปอร์ต 1
21:00 น. เวโรน่า - กายารี่                     ทรูสปอร์ต 6
21:00 น. ลาซิโอ - เจนัว                       ทรูสปอร์ต 3
21:00 น. ซามพ์โดเรีย - ซาสซูโอโล่         ทรูสปอร์ต 7
21:00 น. อูดิเนเซ่ - อินเตอร์ มิลาน           ทรูสปอร์ต 1
02:45 น. โตริโน่ - โรม่า                        ทรูสปอร์ต 3

 

 

 

 ฟุตบอลบุนเดสลีกา เยอรมัน

 


21:30 น. เอาก์สบวร์ก - ไมนซ์              GMM ฟุตบอลแม็กซ์
23:30 น. เบรเมน - ฮันโนเวอร์              GMM ฟุตบอลแม็กซ์

 

 

 

 ฟุตบอลลีกเอิง ฝรั่งเศส

 

03:00 น. ลีลล์ - โมนาโก                  GMM ฟุตบอลแม็กซ์
20:00 น. นีซ - บอร์กโดซ์                  GMM คลับ แชนแนล
23:00 น. มงต์เปลลิเย่ร์ - น็องต์             GMM คลับ แชนแนล

 

 

 

 

 กอล์ฟ


- เวิลด์ กอล์ฟ แชมเปี้ยนชิพ เอชเอสบีซี แชมเปี้ยนชิพ ที่ประเทศจีน

- เจแปน ทัวร์ มีนาวี เอบีซี แชมเปี้ยนชิพ ที่ประเทศญี่ปุ่น

- เลดี้ส์ ยูโรเปี้ยน ทัวร์ ไชน่า ซูโจว ไท้หู โอเพ่น ที่ประเทศจีน

 

 เทนนิส


- เทนนิสเอทีพี ทัวร์บีเอ็นพี ปารีบาส มาสเตอร์ส ที่ปารีส ประเทศฝรั่งเศส

- เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ หนานจิง ที่เมืองหนานจิง ประเทศจีน

- เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ ทัวร์นาเมนต์ ออฟ แชมเปี้ยนส์ โซเฟีย ที่เมืองโซเฟีย ประเทศบัลแกเรีย

 

 

 

ฟุตบอล 

 

ไทยพรีเมียร์ลีก

18:00 น.       โอสถสภา เอ็ม150-สระบุรี Vs ชลบุรี เอฟซี            
18:00 น.       สงขลา ยูไนเต็ด Vs สุพรรณบุรี เอฟซี          
18:00 น.       สมุทรสงคราม เอฟซี Vs ราชบุรี มิตรผล เอฟซี            
18:00 น.       บีอีซี เทโรศาสน Vs อาร์มี่ ยูไนเต็ด           
18:00 น.       SCG เมืองทองฯ ยูไนเต็ด Vs ชัยนาท เอฟซี           
18:00 น.       บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด Vs ทีโอที เอสซี             
18:00 น.       เชียงราย ยูไนเต็ด Vs แบงค็อก ยูไนเต็ด           
18:00 น.       อินทรี-เพื่อนตำรวจ เอฟซี Vs พัทยา ยูไนเต็ด    

 


- แบดมินตันเยาวชนชิงแชมป์โลก เอสซีจี จูเนียร์ แชมเปี้ยนชิพ รอบชิงชนะเลิศ  ที่อินดอร์ หัวหมาก เวลา 12.00 น.

- เทนนิสเยาวชนนานาชาติ เกรด 4 ที่เมืองทองธานี เวลา 09.00 น.     

- เทเบิลเทนนิสชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ที่แฟชั่นไอส์แลนด์ เวลา 09.00 น.

- วอลเลย์บอลเยาวชน กฟภ. รอบชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ที่จ.ศรีสะเกษ เวลา 08.30 น.

- วอลเลย์บอลชายหาด เวิลด์ ทัวร์ "ภูเก็ต ไทยแลนด์ โอเพ่น" ที่หาดกะรน จ.ภูเก็ต เวลา 09.00 น.

 

 มวย


ศึกอัศวินดำ เวทีมวย อิมพีเรียล ลาดพร้าว เวลา 12.00 น.
(คู่เอก) ศิริมงคล ศิษย์อานุภาพ พบ คะนองศึก ชูวัฒนะ
เพชรใต้ เกียรตินะดีย์ พบ ขุนเดี่ยว พยัพคำพันธุ์
นกหวีด สิงห์ปลาปากน้อย พบ แสนเมืองน้อย โคกภูมิยิมส์


ศึกมวยไทย 7 สี เวทีมวย ช่อง 7 สี เวลา 13.00 น.
(คู่เอก) รุ่งเพชร เกียรติเจริญชัย พบ ยุทธการ ท.เทพสุทิน
เพชรพันฤทธิ์ ศิษย์ปานแดง พบ รณชัย สันติอุบล
ศรชัย ส.ยิ่งเจริญการช่าง พบ เพชรณรงค์ สปาร์คผับอุดร
หาญ บอสวิคคาร์ออดิโอ พบ รักเต็มร้อย วิสูตรเจริญยนต์


ศึกวันกิ่งทอง เวทีราชดำเนิน เวลา 18.30 น.
(คู่เอก) ฉมวกเพชร ศิษย์ชาญชนะ พบ เด่นอีสาน เอ็กซิดิคอลยิม
เพชรบ้านช่าง ส.เจ๊เลี้ยง พบ ศักดิ์ไพฑูรย์ ก.อัมรินทร์
ฟ้าสั่ง ส.โสพิศ พบ เพชรบ้านโป่ง ศิษย์มนต์ชัย
ซุปเปอร์แบงค์ เอ็กซิดิคอลยิม พบ ขุนศึก ศิษย์ดาบรัน
ชาญชัย ศิษย์ ส.ท.ณรงค์ พบ โกเมน ศักดิ์สนองชัย
เด่นศักดิ์ เอ็กซิดิคอลยิม พบ เด่นสกล มานพการช่าง
(คู่เอก) ฟ้าใหม่ ศิษย์ดาบรัน พบ สเปนเซอร์ ศิษย์มนต์ชัย


Advertisement Replay Ad

ส่งอีเมล์ให้เพื่อน

ส่งให้เพื่อนหลายคนใส่ “,” (ส่งพร้อมกันมากสุด 50 อีเมล์)

ส่งอีเมล์