เวสต์แฮม | แข่งจบ 0-3 | ไบรท์ตัน |
ชาลเก้ 04 | แข่งจบ 2-0 | ไมนซ์ |
แซงต์ เอเตียน | แข่งจบ 0-1 | มงต์เปลลิเย่ร์ |
โอซาซูน่า | แข่งจบ 2-2 | บาร์เซโลน่า 2 |
เครโมเนเซ่ | แข่งจบ 2-0 | เบรสชา |
บารี | แข่งจบ 4-2 | ชิตตาเดลล่า |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | แข่งจบ 1-0 | ดาร์มสตัดท์ |
อิงโกลสตัดท์ | แข่งจบ 3-0 | ไฮน์เดนเฮลม์ |
ฮันซ่า รอสต๊อค | แข่งจบ 2-0 | VfL ออสนาบรุ๊ค |
SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | แข่งจบ 3-1 | ชามนิตเซอร์ |
ปารีส เอฟซี | แข่งจบ 3-2 | วาล็องเซียนส์ |
ตูร์ แอฟเซ | แข่งจบ 0-1 | โซโชซ์ |
โอร์แลงส์ US 45 | แข่งจบ 1-2 | ลอริยองต์ |
นิออร์ท | แข่งจบ 2-0 | Bourg Peronnas |
นีมส์ | แข่งจบ 4-0 | แบรสต์ |
น็องซี่ | แข่งจบ 2-2 | แกลร์กมงต์ ฟุต |
เลอ อาฟร์ | แข่งจบ 1-1 | ชาโตรูซ์ |
โอแซร์ | แข่งจบ 2-1 | เกววีลย์ อูแอส |
โวเลนดัม | แข่งจบ 0-2 | ไนจ์เมเก้น |
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | แข่งจบ 2-2 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น |
FC ออสส์ | แข่งจบ 1-1 | เดน บอสช์ |
อูเทร็คท์(Am) | แข่งจบ 2-1 | เอ็มวีวี |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | แข่งจบ 3-2 | วาลไวก์ |
AZ อัลค์ม่าร์ 2 | แข่งจบ 2-1 | เอ็มเมน |
เฮลมอนด์ สปอร์ต | แข่งจบ 1-2 | Telsta |
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | แข่งจบ 4-1 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) |
ดอร์เดรชท์ | แข่งจบ 1-1 | เดอ กราฟสคัป |
อัลเมเร่ ซิตี้ | แข่งจบ 1-1 | คัมบูร์ |
โวเลนดัม | แข่งจบ 0-2 | ไนจ์เมเก้น |
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | แข่งจบ 2-2 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น |
FC ออสส์ | แข่งจบ 1-1 | เดน บอสช์ |
อูเทร็คท์(Am) | แข่งจบ 2-1 | เอ็มวีวี |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | แข่งจบ 3-2 | วาลไวก์ |
AZ อัลค์ม่าร์ 2 | แข่งจบ 2-1 | เอ็มเมน |
เฮลมอนด์ สปอร์ต | แข่งจบ 1-2 | Telsta |
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | แข่งจบ 4-1 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) |
ดอร์เดรชท์ | แข่งจบ 1-1 | เดอ กราฟสคัป |
อัลเมเร่ ซิตี้ | แข่งจบ 1-1 | คัมบูร์ |
เอสโตริล | แข่งจบ 0-3 | เบาวิสต้า |
Adanas | แข่งจบ 0-0 | อันคารากูคู |
Goztep | แข่งจบ 3-3 | อลันยาสปอร์ |
อันตัลยา | แข่งจบ 2-1 | คาซิมปาซ่า |
ซาเกลบี้ ลูบิน | แข่งจบ 2-2 | ปิแอส กลิวิส |
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | แข่งจบ 3-3 | โคโรน่า |
VPS วาซ่า | แข่งจบ 2-1 | ลาห์ติ |
RoPS โรวาเนียมี่ | แข่งจบ 0-3 | IFK มาเรียฮามน์ |
คูพีเอส | แข่งจบ 2-1 | JJK จีวาสคีล่า |
อินเตอร์ ตูร์คู | แข่งจบ 1-3 | เอชเจเค |
อิลเวส | แข่งจบ 1-0 | พีเอส เคมี่ |
เฮดไอเอฟเค | แข่งจบ 2-2 | ไซนาโจเอน |
มีแตน มีดิแอช | แข่งจบ 0-2 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ |
คอนคอร์เดีย เชียจน่า | แข่งจบ 1-2 | CS Universitatea Craiova |
วาดุซ | แข่งจบ 0-5 | เนอชาแตล ซามักซ์ |
อินเตอร์ ซาเปรซิค | แข่งจบ 3-1 | Rudes |
TSV ฮาร์ทเบิร์ก | แข่งจบ 2-0 | เบลอเวส ลินซ์ |
FAC ทีม เฟอ ไวน์ | แข่งจบ 2-2 | ไลเฟริ่ง |
SC Wiener Neustadt | แข่งจบ 4-2 | คัพเฟ่นเบิร์ก |
Lusten | แข่งจบ 2-0 | WSG วัตเท่น |
แวคเกอร์ ติโรล | แข่งจบ 1-1 | SV รีด |
เปรสตาทีน | แข่งจบ 4-2 | บังกอร์ ซิตี้ |
อเบอรี่สวิธ | แข่งจบ 1-2 | เดอะ นิว เซนต์ส |
เซนต์ แพตทริคส์ | แข่งจบ 4-2 | คอร์ก ซิตี้ |
ดันดาล์ค | แข่งจบ 0-1 | โบฮีเมี่ยนส์ |
เบรย์ วันเดอเรอร์ส | แข่งจบ 1-0 | แชมร็อค โรเวอร์ส |
Limerick FC | แข่งจบ 2-2 | กัลเวย์ ยูไนเต็ด |
พีริน บลากอเยฟกราด | แข่งจบ 0-0 | สลาเวีย โซเฟีย |
FC Dunav Ruse | แข่งจบ 0-0 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ |
Ards FC | แข่งจบ 2-1 | Warrenpoint Town |
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ | แข่งจบ 1-1 | ซานโตส |
ฟลาเมงโก | แข่งจบ 4-1 | บาเฮีย |
กัวรานี่ SP | แข่งจบ 2-0 | ยูเวนตูเด้ |
เนาติโก(N) | แข่งจบ 1-2 | เอบีซี อาร์เอ็น |
CRB แม็คซิโอ | แข่งจบ 1-1 | Boa Esporte Clube |
Luneng | แข่งจบ 3-1 | เหลียวหนิง หวู่วิน |
สหรัฐอเมริกา(W) | แข่งจบ 3-1 | เกาหลีใต้(W) |
จีน(ฟุตซอล) | แข่งจบ 1-2 | เนเธอร์แลนด์ (ฟุตซอล) |
โครเอเชีย (ฟุตซอล) | แข่งจบ 3-1 | Viet Nam Futsal(N) |
ฝรั่งเศส(W) | แข่งจบ 1-0 | อังกฤษ(W) |
สหรัฐอเมริกา(ชายหาด) | แข่งจบ 6-5 | ฝรั่งเศส(ชายหาด) |
โกรนิงเก้น | แข่งจบ 0-1 | วิลเล่ม ทเว |
Mouscron Peruwelz | แข่งจบ 1-3 | สตองดาร์ด ลีแอช |
โอเรโบร | แข่งจบ 0-1 | ฮาล์มสตัด |
บาสเตีย | 01:00 ?-? | วาล็องเซียนส์ |