ผลบอลอังกฤษ ลีกวัน
เวลา | ทีมเจ้าบ้าน | ผลบอล | ทีมเยือน | ช่อง | วิเคราะห์บอล |
---|
| พอร์ทสมัธ | 3-0 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | - | |
ผลบอลอังกฤษ ลีกทู
เวลา | ทีมเจ้าบ้าน | ผลบอล | ทีมเยือน | ช่อง | วิเคราะห์บอล |
---|
| เชสเตอร์ฟิลด์ | 3-1 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | - | |
ผลบอลสเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
เวลา | ทีมเจ้าบ้าน | ผลบอล | ทีมเยือน | ช่อง | วิเคราะห์บอล |
---|
| อัลคอลคอน | 1-0 | กิมนาสติก | - | |
| เรอัล ซาราโกซ่า | 0-1 | เซบีย่า B | - | |
| บาร์เซโลน่า 2 | 0-2 | โอซาซูน่า | - | |
| เตเนริเฟ่ | 2-0 | La Hoya Lorca CF | - | |
| กรานาดา | 1-0 | นูมานเซีย | - | |
ผลบอลอิตาลี เซเรีย บี
เวลา | ทีมเจ้าบ้าน | ผลบอล | ทีมเยือน | ช่อง | วิเคราะห์บอล |
---|
| ปาร์ม่า | 3-1 | ฟอกเจีย | - | |
| เครโมเนเซ่ | 0-1 | Virtus Entella | - | |
| ซาแลร์นิตาน่า(N) | 1-0 | โนวาร่า | - | |
| แตร์นาน่า | 0-0 | โฟรซิโนเน่ | - | |
| เปสคารา | 0-1 | เอ็มโปลี | - | |
| ปาแลร์โม่ | 4-0 | คาร์ปิ | - | |
| Pro Vercelli | 0-0 | อเวลลิโน่ | - | |
| เอซี เวนิช | 2-1 | ชิตตาเดลล่า | - | |
| เชเซน่า | 1-1 | เปรูจา | - | |
ผลบอลบุนเดสลีก้า 3 เยอรมัน
เวลา | ทีมเจ้าบ้าน | ผลบอล | ทีมเยือน | ช่อง | วิเคราะห์บอล |
---|
| มักเดเบิร์ก | 2-0 | VfL ออสนาบรุ๊ค | - | |
ผลบอลฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
เวลา | ทีมเจ้าบ้าน | ผลบอล | ทีมเยือน | ช่อง | วิเคราะห์บอล |
---|
| โวเลนดัม | 1-0 | เดน บอสช์ | - | |
| อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 0-1 | AZ อัลค์ม่าร์ 2 | - | |
| ดอร์เดรชท์ | 1-2 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | - | |
| อัลเมเร่ ซิตี้ | 2-2 | เอ็มเมน | - | |
ผลบอลฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
เวลา | ทีมเจ้าบ้าน | ผลบอล | ทีมเยือน | ช่อง | วิเคราะห์บอล |
---|
| โวเลนดัม | 1-0 | เดน บอสช์ | - | |
| อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 0-1 | AZ อัลค์ม่าร์ 2 | - | |
| ดอร์เดรชท์ | 1-2 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | - | |
| อัลเมเร่ ซิตี้ | 2-2 | เอ็มเมน | - | |
ผลบอลโปรตุเกส ดิวิชั่น 2
เวลา | ทีมเจ้าบ้าน | ผลบอล | ทีมเยือน | ช่อง | วิเคราะห์บอล |
---|
| Vitoria Guimaraes B | 0-2 | ซานตาคลารา | - | |
| Real | 1-0 | UD โอลิเวียร์เร็นเซ่ | - | |
| สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 1-0 | Sporting Braga II | - | |
| Academico Viseu | 0-1 | ฟามาลิเคา | - | |
| กิล วิเซนเต้ | 0-3 | อารัวก้า | - | |
ผลบอลเดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
เวลา | ทีมเจ้าบ้าน | ผลบอล | ทีมเยือน | ช่อง | วิเคราะห์บอล |
---|
| สคีฟซ์ IK | 1-1 | บราแบรนด์ | - | |
| โรลแลนด์ ฟอลสเตอร์ | 3-3 | ทิซเตด | - | |
| เฮอฟอล์จ โคเก้ | 1-2 | Vendsyssel | - | |
ผลบอลสาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
เวลา | ทีมเจ้าบ้าน | ผลบอล | ทีมเยือน | ช่อง | วิเคราะห์บอล |
---|
| SC Znojmo | 0-0 | วิทโควิซ | - | |
ผลบอลพรีเมียร์ลีก เวลส์
เวลา | ทีมเจ้าบ้าน | ผลบอล | ทีมเยือน | ช่อง | วิเคราะห์บอล |
---|
| เดอะ นิว เซนต์ส | 5-1 | เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ | - | |
| Cardiff Metropolitan University FC | 1-2 | บังกอร์ ซิตี้ | - | |
ผลบอลฟุตบอลกระชับมิตร
เวลา | ทีมเจ้าบ้าน | ผลบอล | ทีมเยือน | ช่อง | วิเคราะห์บอล |
---|
| จอร์แดน(U23) | 0-2 | ตูนิเซีย (U23) | - | |
| อินโดนีเซีย(U19) | 1-4 | ญี่ปุ่น(U19) | - | |
| ไซปรัส(U19) | 0-2 | ฟินแลนด์(U18) | - | |
| อาหรับเอมิเรตส์(U19) | 0-1 | ไทย(U19) | - | |
| อาเซอร์ไบจาน(U19) | 0-1 | รัสเซีย(U18) | - | |
| ยิบรอลตาร์ | 1-0 | ลัตเวีย | - | |
| ไอร์แลนด์ (U18) | 2-1 | โรมาเนีย(U18) | - | |
| ซาอุดีอาระเบีย(U19) | 3-0 | อาร์มาเนีย(U19) | - | |
| คูเวต | 1-3 | แคเมอรูน | - | |
| หมู่เกาะแฟโร | 3-0 | ลิกเตนสไตน์ | - | |
| บาร์เบโดส | 0-0 | เบอร์มิวดา | - | |
| Venezuela(U21) | 0-1 | ชิลี(U20) | - | |
| โดมินิกัน | 2-1 | เซนต์คิตส์และเนวิส | - | |
| บราซิล(U20) | 0-0 | เม็กซิโก(U20) | - | |
| จาเมกา | 1-1 | แอนติกาและบาร์บูดา | - | |
ผลบอลเอฟเอ คัพ จีน
เวลา | ทีมเจ้าบ้าน | ผลบอล | ทีมเยือน | ช่อง | วิเคราะห์บอล |
---|
| ชิงเต่า จงเนิ่ง | 3-0 | Guangzhou HaoXin | - | |
| Shenyang City Public | 2-2 | BaoTou Nanjiao FC | - | |
| Ningbo Yinbo | 1-2 | Yanbian Beiguo | - | |
| Shanghai Sunfun | 1-4 | Jinlin Baijia FC | - | |
| Dalian Boyang | 1-0 | BeiJing Tech | - | |
| Shaanxi Chang\'an Athletic FC | 1-1 | Hebei Jingying | - | |
| Sichuan Jiuniu | 1-1 | Zibo Sunday | - | |
| Sichuan Annapurna | 1-1 | Jiangsu Yancheng | - | |
| Shanghai Jiading City Fight Fat | 1-3 | Yinchuan Helanshan | - | |
โปรแกรมบอลฟุตบอลกระชับมิตร
เวลา | ทีมเจ้าบ้าน | ผลบอล | ทีมเยือน | ช่อง | วิเคราะห์บอล |
---|
| อาหรับเอมิเรตส์ | ?-? | กาบอง | - | - |
| ไทย | ?-? | สโลวาเกีย | - | - |
| อาเซอร์ไบจาน(U18) | ?-? | รัสเซีย(U18) | - | - |
| เวเนซุเอลา (U20) | ?-? | ชิลี(U20) | - | - |
| ปารากวัย(U21) | ?-? | ญี่ปุ่น(U21) | - | - |
ทางเว็บไซต์ ไม่สนับสนุน การเล่นพนันฟุตบอลทุกชนิด ทีมงานหวังให้เป็นเพียงข้อมูลข่าวสารในการเช็คผลบอลและโปรแกรมบอลเท่านั้น สามารถติดตามข่าวสารทางด้านกีฬาฟุตบอล ตารางบอล ผลบอล และกีฬาอื่นๆ ทุกๆ เรื่องที่คุณอยากรู้ ร่วมเป็นแฟนเพจเราบนFacebook ได้ที่นี่เลย