โปรแกรมกีฬา 13/03/11

โปรแกรมกีฬา 13/03/11

โปรแกรมกีฬาวันอาทิตย์ที่ 13 มีนาคม 2554


ฟุตบอลต่างประเทศ
เอฟเอ คัพ รอบก่อนรองชนะเลิศ
21.00 น. สโต๊ค - เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
23.45 น. แมนฯ ซิตี้ - เร้ดดิ้ง

เดอะแชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
22.00 น. คาร์ดิฟฟ์ - บาร์นสลี่ย์

บุนเดสลีกา เยอรมัน
21.30 น. ไมนซ์ 05 - เลเวอร์คูเซ่น
23.30 น. ซังต์ เพาลี - สตุ๊ตการ์ท

กัลโช่เซเรีย อา อิตาลี
18.30 น. เอซี มิลาน - บารี่
21.00 น. กายารี่ - อูดิเนเซ่
21.00 น. เลชเช่ - โบโลญญ่า
21.00 น. คิเอโว - ฟิออเรนติน่า
21.00 น. โรม่า - ลาซิโอ
21.00 น. เจนัว - ปาแลร์โม่
21.00 น. คาตาเนีย - ซามพ์โดเรีย
02.45 น. ปาร์ม่า - นาโปลี

ลาลีกา สเปน
23.00 น. โอซาซูน่า - ราซิ่ง
23.00 น. เรอัล โซเซียดาด - มาลาก้า
23.00 น. เอสปันญ่อล - ลา กอรุนญ่า
23.00 น. เลบันเต้ - เรอัล มายอร์ก้า  
01.00 น. บียาร์เรอัล - คิฆอน
03.00 น. เซบีย่า - บาร์เซโลน่า

ลีกเอิง ฝรั่งเศส
23.00 น. บอร์กโดซ์ - โมนาโก
23.00 น. ลีลล์ - วาล็องเซียนส์
03.00 น. ปารีส แซงต์ แชร์กแมง - มงต์เปลลิเย่ร์ 

เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
18.30 น. เดอ กราฟสคัพ - เดน ฮากก์
20.30 น. ทเวนเต้ - วีวีวี เวนโล
20.30 น. เฟเยนูร์ด - เบรด้า
20.30 น. วิลเล่ม ทเว - อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
22.30 น. ไนจ์เมเก้น - พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น

กอล์ฟ
- เวิลด์ กอล์ฟ แชมเปี้ยนชิพ - คาดิแลค แชมเปี้ยนชิพ ที่ฟลอริด้า ประเทศสหรัฐอเมริกา
- พีจีเอ ทัวร์ เปอร์โตริโก โอเพ่น ที่ประเทศเปอร์โตริโก

เทนนิส
เทนนิสเอทีพี ทัวร์และดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ บีเอ็นพี พาริบาส โอเพ่น ที่อินเดียน เวลส์ ประเทศสหรัฐอเมริกา

กีฬาอื่นๆ
บาสเกตบอลเอ็นบีเอฤดูกาล 2010/2011 ที่ประเทศสหรัฐอเมริกา ตามเวลาประเทศไทย
03.30 น. เมมฟิส กริซลี่ย์ส - ไมอามี่ ฮีต
07.00 น. ปอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส - แอตแลนต้า ฮอว์คส์
07.00 น. ลอสแอนเจลิส คลิปเปอร์ส - วอชิงตัน วิซาร์ดส์
08.00 น. ยูท่าห์ แจ๊ซซ์ - ชิคาโก้ บูลล์ส
08.00 น. ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส - มิลวอกี้ บัคส์
08.00 น. ซาคราเมนโต้ คิงส์ - นิวออร์ลีนส์ ฮอร์เน็ตส์
08.30 น. ซาน อันโตนิโอ สเปอร์ส - ฮุสตัน ร็อคเก็ตส์
09.00 น. ลอสแอนเจลิส เลเกอร์ส - ดัลลัส แมฟเวอริกส์
09.00 น. ดีทรอยท์ พิสตันส์ - เดนเวอร์ นักเกตส์
 

ฟุตบอลในประเทศ
ฟุตบอลสปอนเซอร์ไทยพรีเมียร์ลีก 2011
16.00 น. ขอนแก่น เอฟซี -บุรีรัมย์ PEA   
16.00 น. เชียงราย ยูไนเต็ด - เอสซีจี สมุทรสงคราม เอฟซี 
18.00 น. บางกอกกล๊าส เอฟซี - อาร์มี่ ยูไนเต็ด  
18.00 น. เมืองทองฯ ยูไนเต็ด - การท่าเรือไทย เอฟซี    
18.00 น. พัทยา ยูไนเต็ด - โอสถสภา เอ็ม 150 สระบุรี  
18.00 น. ชลบุรี เอฟซี - ทีโอที เอสซี  
18.00 น. อินทรี เพื่อนตำรวจ - ทีทีเอ็ม พิจิตร   
18.00 น. บีอีซี เทโรศาสน - ราชนาวีสโมสร  
18.00 น. ศรีสะเกษ เมืองไทย เอฟซี - ศรีราชา เอฟซี   
 

ฟุตบอลลีกดิวิชั่น 1 ปี 2011 เลกแรก
16.00 น. สมุทรปราการ คัสตอม - บางกอก เอฟซี 
16.00 น. จันทบุรี เอฟซี - ปตท. ระยอง
18.00 น. สระบุรี เอฟซี - เชียงใหม่ เอฟซี    
18.00 น. แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด - แบงค็อก ยูไนเต็ด   
18.00 น. เอฟซี ภูเก็ต - บีบีซียู เอฟซี

ฟุตบอลลีกภูมิภาคดิวิชั่น 2
กรุงเทพปริมณฑล
16.00 น. มาบตาพุด นย.ระยอง - นนทบุรี เอฟซี     
16.00 น. โกลเบล็ค เอฟซี - นอร์ทกรุงเทพ เอฟซี     
16.00 น. ปราจีนบุรี เอฟซี - โรสเอเชีย ยูไนเต็ด    
18.00 น. อัสสัมชัญ ธนบุรี - การบินไทย ลูกอีสาน     

ภาคเหนือ
17.00 น. อุทัยธานี ฟอเรสท์ - อุตรดิตถ์ หมอเส็ง     
17.00 น. พะเยา เอฟซี - ลำพูน วอริเออร์     
17.00 น. นครสวรรค์ เอฟซี - กำแพงเพชร เอฟซี     
18.00 น. พิษณุโลก เอฟซี - น่าน เอฟซี     

ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ

16.00 น. มุกดาหาร เอฟซี - อำนาจเจริญ ทาวน์    
17.00 น. อุดรธานี เอฟซี - สุรินทร์ เอฟซี     
18.00 น. นครราชสีมา เอฟซี - สกลนคร เอฟซี     
18.00 น. กาฬสินธุ์ เอฟซี - ยโสธร เอฟซี     

ภาคกลางและภาคตะวันออก
16.00 น. อ่างทอง เอฟซี - เพชรบุรี เอฟซี   
16.00 น. กบินทร์ ซิตี้ - ปทุมธานี-นวนคร เอฟซี    
17.00 น. นครนายก เอฟซี - เพชรบุรี เอฟซี    
17.30 น. เมืองกาญจน์ เอฟซี - สระแก้ว ซิตี้    

ภาคใต้
16.00 น. นรา ยูไนเต็ด - ชุมพร เอฟซี     
16.30 น. หาดใหญ่ เอฟซี - ปัตตานี เอฟซี     
17.00 น. สตูล ยูไนเต็ด - ตรัง เอฟซี     

กีฬาอื่นๆ
มวยไทย
12.30 น. ศึกอัศวินดำ เวทีมวยอัศวินดำ
13.50 น. ศึกมวยไทย 7 สี เวทีช่อง 7 สี
20.30 น. ศึกเกียรติยงยุทธ เวทีราชดำเนิน

Advertisement Replay Ad

ส่งอีเมล์ให้เพื่อน

ส่งให้เพื่อนหลายคนใส่ “,” (ส่งพร้อมกันมากสุด 50 อีเมล์)

ส่งอีเมล์