โปรแกรมกีฬา 02/11/13

โปรแกรมกีฬา 02/11/13


โปรแกรมกีฬาประจำวัน เสาร์ที่ 2 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556



 

 ฟุตบอลพรีเมียร์ลีก อังกฤษ

 

19:45 น.       นิวคาสเซิ่ล Vs เชลซี                      CTH SD.1
22:00 น.       ฟูแล่ม Vs แมนฯ ยูไนเต็ด                CTH SD.1   
22:00 น.       แมนฯ ซิตี้ Vs นอริช ซิตี้                  CTH SD.5
22:00 น.       สโต๊ค ซิตี้ Vs เซาธ์แฮมป์ตัน             CTH SD.4
22:00 น.       เวสต์บรอมวิช Vs คริสตัล พาเลซ             
22:00 น.       ฮัลล์ ซิตี้ Vs ซันเดอร์แลนด์           CTH SD.2   
22:00 น.       เวสต์แฮม Vs แอสตัน วิลล่า          CTH SD.3
00:30 น.       อาร์เซน่อล Vs ลิเวอร์พูล              CTH SD.1

 

 

 

 ฟุตบอลลา ลีกา สเปน

 

22:00 น.       เรอัล โซเซียดาด Vs โอซาซูน่า              ทรูสปอร์ต เอชดี 2
00:00 น.       อัลเมเรีย Vs เรอัล บายาโดลิด               ทรูสปอร์ต เอชดี 2
00:00 น.       เอลเช่ Vs บียาร์เรอัล             
00:00 น.       แอต.มาดริด Vs แอธ.บิลเบา             
00:00 น.       เกตาเฟ่ Vs บาเลนเซีย             
00:00 น.       มาลาก้า Vs เรอัล เบติส             
00:00 น.       เลบานเต้ Vs กรานาด้า             
02:00 น.       ราโย บาเยกาโน่ Vs เรอัล มาดริด              ทรูสปอร์ต เอชดี 2
04:00 น.       เซบีย่า Vs เซลต้า บีโก้                         ทรูสปอร์ต เอชดี 2  

 

 

 

 ฟุตบอลกัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

 


00:00 น.       ปาร์ม่า Vs ยูเวนตุส             
02:45 น.       เอซี มิลาน Vs ฟิออเรนติน่า              ทรูสปอร์ต 1
02:45 น.       นาโปลี Vs คาตาเนีย                     ทรูสปอร์ต 3

 

 

 

 ฟุตบอลบุนเดสลีกา เยอรมัน

 

21:30 น.       ฮอฟเฟ่นไฮม์ Vs บาเยิร์น มิวนิค              GMM ฟุตบอลแม็กซ์
21:30 น.       เนิร์นแบร์ก Vs ไฟร์บวร์ก             
21:30 น.       ฮัมบูร์ก Vs มึนเช่นกลัดบัค             
21:30 น.       บราวน์ชไวน์ Vs เลเวอร์คูเซ่น             
21:30 น.       แฮร์ธ่า เบอร์ลิน Vs ชาลเก้ 04              GMM สปอร์ต เอ็กซ์ตร้า
00:30 น.       แฟร้งค์เฟิร์ต Vs โวล์ฟสบวร์ก                GMM ฟุตบอล แม็กซ์

 

 

 

 ฟุตบอลลีกเอิง ฝรั่งเศส

 

23:00 น.       แรนส์ Vs มาร์กเซย                       GMM คลับ แชนแนล
01:00 น.       อฌักซิโอ้ Vs วาล็องเซียนส์             
01:00 น.       เอวิยอง Vs ตูลูส             
01:00 น.       ลีลล์ Vs โมนาโก             
01:00 น.       มงต์เปลลิเย่ร์ Vs น็องต์             
01:00 น.       นีซ Vs บอร์กโดซ์             
01:00 น.       แร็งส์ Vs บาสเตีย             
01:00 น.       โซโชซ์ Vs แซงต์ เอเตียน             
02:00 น.       โอลิมปิก ลียง Vs แก็งก็อง              GMM คลับ แชนแนล

 

 

 

 ฟุตบอลเดอะแชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ


19:15 น.       วัตฟอร์ด Vs เลสเตอร์             GMM สปอร์ต เอ็กซ์ตร้า
22:00 น.       ควีนส์ปาร์ค Vs ดาร์บี้             
22:00 น.       ลีดส์ ยูไนเต็ด Vs โยวิล           
22:00 น.       วีแกน Vs ฮัดเดอร์สฟิลด์           
22:00 น.       เบอร์มิงแฮม Vs ชาร์ลตัน          
22:00 น.       ฟอเรสต์ Vs แบล็คพูล           
22:00 น.       ดอนคาสเตอร์ Vs ไบร์ทตัน          
22:00 น.       เชฟฯ เว้นส์เดย์ Vs เร้ดดิ้ง          
22:00 น.       แบล็คเบิร์น Vs มิดเดิ้ลสโบรช์           
22:00 น.       บอร์นมัธ Vs โบลตัน            
22:00 น.       มิลล์วอลล์ Vs เบิร์นลี่ย์              

 

 

 

 กอล์ฟ


- เวิลด์ กอล์ฟ แชมเปี้ยนชิพ เอชเอสบีซี แชมเปี้ยนชิพ ที่ประเทศจีน

- เจแปน ทัวร์ มีนาวี เอบีซี แชมเปี้ยนชิพ ที่ประเทศญี่ปุ่น

- เลดี้ส์ ยูโรเปี้ยน ทัวร์ ไชน่า ซูโจว ไท้หู โอเพ่น ที่ประเทศจีน

 

 เทนนิส

- เทนนิสเอทีพี ทัวร์บีเอ็นพี ปารีบาส มาสเตอร์ส ที่ปารีส ประเทศฝรั่งเศส

- เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ หนานจิง ที่เมืองหนานจิง ประเทศจีน

- เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ ทัวร์นาเมนต์ ออฟ แชมเปี้ยนส์ โซเฟีย ที่เมืองโซเฟีย ประเทศบัลแกเรีย

 

 

 

ฟุตบอล 

 

ยามาฮ่าลีกวัน

18:00 น.       ปตท.ระยอง Vs บางกอก เอฟซี                    SMMTV
18:00 น.       กระบี่ เอฟซี Vs ทีทีเอ็ม เอฟซี             
18:00 น.       สิงห์ ท่าเรือ Vs แอร์ฟอร์ซ เอวิเอ เอฟซี            ทรูวิชั่นส์97
18:00 น.       ราชนาวี Vs ตราด เอฟซี             
18:00 น.       นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี Vs ภูเก็ต เอฟซี             
18:00 น.       ศรีราชา ซูซูกิ เอฟซี Vs กัลฟ์ สระบุรี เอฟซี        ทรูวิชั่นส์96
18:00 น.       ระยอง เอฟซี Vs นครปฐม ยูไนเต็ด             
18:00 น.       ขอนแก่น เอฟซี Vs อยุธยา เอฟซี             
18:00 น.       บีบีซียู เอฟซี Vs ระยอง ยูไนเต็ด

 

- แบดมินตันเยาวชนชิงแชมป์โลก เอสซีจี จูเนียร์ แชมเปี้ยนชิพ รอบรองชนะเลิศ  ที่อินดอร์ หัวหมาก เวลา 12.00 น.

- เทนนิสเยาวชนนานาชาติ เกรด 4 ที่เมืองทองธานี เวลา 09.00 น.     

- เทเบิลเทนนิสชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ที่แฟชั่นไอส์แลนด์ เวลา 09.00 น.

- วอลเลย์บอลเยาวชน กฟภ. รอบชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ที่จ.ศรีสะเกษ เวลา 08.30 น.

- วอลเลย์บอลชายหาด เวิลด์ ทัวร์ "ภูเก็ต ไทยแลนด์ โอเพ่น" ที่หาดกะรน จ.ภูเก็ต เวลา 09.00 น.

 

 มวย


ศึกจ้าวมวยไทย เวทีมวยสยาม อ้อมน้อย เวลา 12.15 น.
(คู่เอก) เดินชนเล็ก ส.ส.นิยม พบ นพรัตน์ เกียรติกำธร
แสนสะท้าน ส.สุรเดช พบ เพชรมงคล ท.เทพสุทิน
ศักดิ์สงคราม ภพธีรธรรม พบ ฉมวกเพชร เพชรเกษม
พลังเทพ ชายมีนบุรี พบ คฑาวุฒิ ส.วัชรยิม
 
ศึกมวยดีวิถีไทย เวทีมวยอิมพีเรียล ลาดพร้าว เวลา 14.00 น.
(คู่เอก) คนกรุงเทพ พ.พวงแก้ว พบ บ้านดอนเล็ก ว.เพชรพูล
เพชรริมโขง ช.พิณราช พบ เกรดเอ ซินบีมวยไทย
ฟ้าส่องแสง หนุ่มพรเทพ พบ เขมรน้อย ศ.อภิเดช
บาร์เบียร์ ศิษย์สันต์ พบ คมพยัคฆ์ ท.ต.นาคำไฮ

ศึกมวยไทยลุมพินีทีจีเอ็น เวทีลุมพีนี เวลา 16.00 น.
(คู่เอก) เพชรนาดูน นันทิพัฒน์ขนส่ง พบ ยอดขุนพล ศิษย์แก้วประยูร
นิวแสนชัย ส.กัตติกา พบ โลตัส เพชรรุ่งเรือง
ซุปเปอร์แบงค์ ราชานนท์ พบ นิคม วันดีเกษตร
วังจั่นเล็ก ณ โซเฟีย พบ มังกรหยก ศิษย์เพชรดำ

ศึกมวยไทยลุมพินีเกริกไกร เวทีลุมพีนี เวลา 20.30 น.
(คู่เอก) นิล ลูกมะขามหวาน พบ ทิมชัย ลูกเพชรน้อย
เพชรพยัคฆ์ ว.เรียมสวรรค์ พบ เกียรติยศ ศิษย์ทองเพชรยินดี
เพชรกัณฑัต เพื่อนท้าพิสูจน์ พบ พนมรุ้งเล็ก สุรเกรียงไกร
ลูกเต๋า ศิษย์ป๋ารงค์ พบ บ้านดอน เพชรแสงทอง
จ้าวเมืองคง พ.ทองบุราณ พบ แป๊ปซี่ ว.แสงเทพ
ปราบศึก ส.นิลทัย พบ นครทอง โยธารักมวยไทย
โปลิส ส.ศักดิ์สยาม พบ เพชรรุ่ง เกียรตินะดีย์
เจเจ ส.กิจรุ่งเรือง พบ เพชรรัตน์ ว.แพงวิเศษยิมส์
เพชรอีสาน ร.ร.กีฬานครปฐม พบ เพชรบัณฑิต ว.แสงวิเศษยิม

Advertisement Replay Ad

ส่งอีเมล์ให้เพื่อน

ส่งให้เพื่อนหลายคนใส่ “,” (ส่งพร้อมกันมากสุด 50 อีเมล์)

ส่งอีเมล์