โปรแกรมกีฬา 10/11/13

โปรแกรมกีฬา 10/11/13


โปรแกรมกีฬาประจำวัน อาทิตย์ที่ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556


 

 ฟุตบอลพรีเมียร์ลีก อังกฤษ

 

- 19:00 น. สเปอร์ส Vs นิวคาสเซิ่ล                   CTH STADIUM 2
- 21:05 น. ซันเดอร์แลนด์ Vs แมนฯ ซิตี้             CTH STADIUM 5
- 23:10 น. แมนฯ ยูไนเต็ด Vs อาร์เซน่อล            CTH STADIUM 1
- 23:10 น. สวอนซี Vs สโต๊ค ซิตี้                     CTH STADIUM 3

 

 

 

 ฟุตบอลลา ลีกา สเปน

 

- 18:00 น. เอสปันญ่อล Vs เซบีย่า                      ทรูสปอร์ต เอชดี 2
- 23:00 น. บาเลนเซีย Vs เรอัล บายาโดลิด            ทรูสปอร์ต เอชดี 2
- 01:00 น. บียาร์เรอัล Vs แอต.มาดริด                  ช่อง7,ทรูสปอร์ต เอชดี 2
- 03:00 น. เรอัล เบติส Vs บาร์เซโลน่า                 ทรูสปอร์ต เอชดี 2

 

 

 

 ฟุตบอลกัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

 


- 18:30 น. เจนัว Vs เวโรน่า                     ทรูสปอร์ต 1
- 21:00 น. กายารี่ Vs โตริโน่                    ทรูสปอร์ต 7
- 21:00 น. ปาร์ม่า Vs ลาซิโอ                   ทรูสปอร์ต 3
- 21:00 น. โรม่า Vs ซาสซูโอโล่                ทรูสปอร์ต 6
- 21:00 น. อตาลันต้า Vs โบโลญญ่า           ทรูสปอร์ต 2
- 21:00 น. คิเอโว Vs เอซี มิลาน                ทรูสปอร์ต 1
- 02:45 น. ฟิออเรนติน่า Vs ซามพ์โดเรีย       ทรูสปอร์ต 2
- 02:45 น. ยูเวนตุส Vs นาโปลี                  ทรูสปอร์ต 1

 

 

 

 ฟุตบอลบุนเดสลีกา เยอรมัน

 

- 21:30 น. ไมนซ์ Vs แฟร้งค์เฟิร์ต               GMM ฟุตบอล แม็กซ์
- 23:30 น. ไฟร์บวร์ก Vs สตุ๊ตการ์ท              GMM ฟุตบอล แม็กซ์

 

 

 

 ฟุตบอลลีกเอิง ฝรั่งเศส

 

- 20:00 น. บอร์กโดซ์ Vs น็องต์                           GMM คลับ แชนแนล
- 23:00 น. มาร์กเซย Vs โซโชซ์                          GMM คลับ แชนแนล
- 03:00 น. แซงต์ เอเตียน Vs โอลิมปิก ลียง             GMM ฟุตบอล แม็กซ์

 

 

 

 

 กอล์ฟ


- พีจีเอ ทัวร์ เดอะ แม็คเกลเดรย์ คลาสสิก ที่สหรัฐอเมริกา

- ยูโรเปี้ยน ทัวร์ เตอร์กิช แอร์ไลน์ส โอเพ่น ที่ประเทศตุรกี

- แอลพีจีเอ ทัวร์ มิซูโน่ คลาสสิก ที่ประเทศญี่ปุ่น

- เอเชียน ทัวร์ เดอะ ฮีโร่ อินเดียน โอเพ่น ที่ประเทศอินเดีย

 

 เทนนิส


- เทนนิสเอทีพี ทัวร์บาร์เคลย์ส เอทีพี เวิลด์ ทัวร์ ไฟน่อล ที่ลอนดอน ประเทศอังกฤษ

- เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์โออีซี ไทเป ดับเบิ้ลยูทีเอ เลดี้ส์ โอเพ่น ที่ไต้หวัน

 

 

 

ฟุตบอล 

 

ไทยคมเอฟเอคัพ(นัดชิงชนะเลิศ)

- 18:00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด Vs บางกอกกล๊าส เอฟซี            ช่อง9,สยามสปอร์ต ฟุตบอล

 

- เทเบิลเทนนิสชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ที่แฟชั่นไอส์แลนด์ เวลา 09.00 น.

- สนุกเกอร์แสงโสม 6 แดง โอเพ่น รอบชิงชนะเลิศ ที่จ.อุบลราชธานี เวลา 10.00 น.

 

 มวย


ศึกอัศวินดำ เวทีอิมพีเรียล เวลา 12.00 น.
(คู่เอก) ลิขิต แครี่บอย พบ อ.ส. ช.ชินวัฒน์   
วังน้ำเย็น ศิษย์ป๋าเดช พบ หนุ่มดับเพลิง เอส.ที.ดี.ทรานสปอร์ต
ปลุกเสก ส.กิตติชัย พบ คมกฤช เกียรติรัษฎา

ศึกมวยไทย 7 สี เวทีช่อง 7 สี เวลา 13.00 น.
(คู่เอก) สึนามิ จ.ชัยวัฒน์ พบ เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม
ไมค์ ศิษย์ ต. พบ เพชรรุ่ง ศิษย์ซ้อน้อง
สกุลชัย เอ็กซินดีคอนยิม พบ เก่งกล้า ก.กลมเกลียว
ดัง ส.เพลินจิต พบ ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง

ศึกเพชรเจ้าพระยา เวทีราชดำเนิน เวลา 18.30 น.
(คู่เอก) อัมรินทร์ พันธ์ยุทธภูมิ พบ ไอยรา ศิษย์เจ๊ติ๋ม
ขุน ส.เพลินจิต พบ เพชรมงคล เกียรติศักดิ์นานันท์
อนุวัฒน์ พยัคฆ์ลำพอง พบ คชสาร ส.บุญจันทร์
ทายาทเล็ก ศิษย์ปัญจพล พบ ธานี ศิษย์ทรายทอง
หมื่นอาคม ศิษย์เจ๊ติ๋ม พบ ขวัญชัย ว.พ.ลำปาง
สิงห์น้อย เพชรเจ้าพระยา พบ คาแหละ อีมิเน้นท์แอร์
(คู่เอก) กตัญญู เกียรติศักดิ์นานันท์ พบ พลังหนุ่ม ส.ที่ราบสูง

Advertisement Replay Ad

ส่งอีเมล์ให้เพื่อน

ส่งให้เพื่อนหลายคนใส่ “,” (ส่งพร้อมกันมากสุด 50 อีเมล์)

ส่งอีเมล์